ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: คัยก้อได้ ช่วยสอนแต่งเว็บหน่อย มือใหม่งับ!!!!!  (อ่าน 3781 ครั้ง)

ออฟไลน์ kang2525

• *
คัยก้อได้งับ ช่วยสอนผมแต่งเว็บหน่อย อยากแต่งเปนสไตล์ของตัวเองงับ

แอดมาเลยนะ [email protected]

คัยสอนผมจะเปนพระคุนอย่างงามเลยคร้าบบบบบบบบบ.....  ;D

ออฟไลน์ มารอวบ

• มารอวบอั๋น สะท้านโลกา
  • *
    • Pro99.net Promotion for you
เข้าไปเลือกดู theme ก่อนครับ เืพื่อหาคุณชอบและถูกใจสไตล์ไหน ดูได้ที่ http://custom.simplemachines.org/themes/ แล้วค่อยว่่ากัน ตกแต่งคำนิๆ หน่อยๆ หรือเปลี่ยนรูปนิดหน่อยก็ใช้ได้แล้ว สงสัยหรือต้องการแก้ตรงไหนก็ถามได้ post รูปด้วยว่าตรงไหนจะดีมากเพราะพิมพ์มาเฉยๆ นึกไม่ออก .....
Pro99.net Promotion for you โปรโมชั่นเพื่อคุณ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
ไม่รู้ว่าจะพอช่วยท่านได้ไหมครับ

ลองวิธีนี้ดูครับ  หัวข้อ: มาทำธีมให้เป็นของบอร์ดเรากันครับ  (อ่าน 3 ครั้ง)