ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมต้องการโฮสต์ที่สามารถรองรับคนได้เยอะๆ  (อ่าน 4790 ครั้ง)

ออฟไลน์ thaiupload

• *
ผมต้องการเปิดเว็บบอร์ด มีที่ไหนที่สามารถรองรับคนได้เยอะบางมั๊ยคับ!!

ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ เพราะตอนนี้ผมใช้บอร์ดฟรีอยู่ มันช้าเพราะว่าสมาชิกเยอะ !!

ออฟไลน์ thaiscooter

• *
    • MotorCycle Classic Club Thailand
online ประมาณ เท่าไหร่หรอ
ถ้า ใช้ smf  online ประมาณ 100-200 ควรเป็น colo แล้วล่ะ เพราะกิน ทรัพยากร เยอะมาก ระดับโฮสทั่วไป ที่เคยบอกว่ารับไหว วันนึง เค้าคงเขี่ยคุณออก เพราะโฮสเค้าต้องแชร์ กันหลายเวบ ทำให้เค้ารับสมาชิกเพิ่มไม่ได้