General Community > Scripting Help

ต้องการคำแนะนำหน่อยครับ คือไม่รู้ว่าเป็นที่ โค๊ต หรือว่าเป็นที่ระบบกันแน่

(1/1)

jim_no1:
คืออย่างนี้ครับ ผมได้เอาข่าวของ RSSThai มาติดที่หน้าเวปของผมเองแล้ว

แต่ว่าเมื่อเราทำการใช้งานจริงแล้ว เกิดปัญหาแบบนี้ครัึบ ( เหมือนในรูป )

แล้วผมได้มีการติดต่อกับโฮสฯ เป็นที่เรีัยบร้อยแล้ว เค้าบอกว่าเป็นที่โค๊ตฯ ของ RSS ซึ่งคลาวนี้ผมไม่รู้ว่าจะแก้ไขยังไง

ซึ่งตอนนี้ทางโฮสฯ เค้าแจ้งว่า เป็นที่โค๊ตแน่นอนแล้ว เพราะว่าหน้าข่าวของ RssThai นั้นเป็น thai(Windows) ซึ่งถ้าหากว่าจะปรับเปรี่ยนนั้น ต้องทำยังไง อันนี้ไม่เป็นจริง ๆ ครับ

ท่านผู้ที่รู้เรื่องนี้โปรดแนะนำด้วยครับ

jim_no1:
หากไม่มีใครแนะนำ ก็ช่วยบอกทีเถอะครับว่า

มีเวปไหนบ่าง ที่แจกโค๊คข่าวฟรี อีกบ้างหรือป่าว??

จะได้ทำเวปที่ผมต้องการให้เสร็จ ๆ ซะที

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม