SMF Support > Administration and Functionality

จะเปิด recent ข้างล่างยังไงคับ

(1/1)

^_^:
 :P

TinaCat:
เซ็ตในส่วน ผู้ดูแล ค่ะ

ปรับแต่งบอร์ด >> ตั้งค่าธีมปัจจุบัน >> จำนวนกระทู้ล่าสุดที่แสดงผลบนหน้ารวมบอร์ด (ใส่ค่า 0 ถ้าไม่ต้องการใช้งาน)

thong2007:

--- อ้างจาก: TinaCat ที่  2/01/06, 09:35:58 ---เซ็ตในส่วน ผู้ดูแล ค่ะ

ปรับแต่งบอร์ด >> ตั้งค่าธีมปัจจุบัน >> จำนวนกระทู้ล่าสุดที่แสดงผลบนหน้ารวมบอร์ด (ใส่ค่า 0 ถ้าไม่ต้องการใช้งาน)

--- ปิดอ้างถึง ---

ผมใช้ smf  1.1.1 ไม่เห็นมีคำสั่งนี้เลยครับ
มีแต่คำสั่งเหล่านี้
การสนับสนุนและผู้ร่วมงาน

ส่วนปรับแต่งค่าการใช้งาน

บำรุงรักษา

แก้ไขการอนุญาต

ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ

ศูนย์จัดการแพ็คเกจ

ชุดสัญลักษณ์แสดงอารมณ์

ดู/ลบ ข้อมูลสมาชิก

เลยไม่รู้จะไปเปิดที่ไหน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ