ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: จะเช็คยังไงว่าใคร ลบ (การ์มา) เรามั้ง ผมเป็น ADMIN ครับ SMF 1.1.2  (อ่าน 3476 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bob-Bi-Blu-Ei

• *
พอดีมีพวกเกรียนในบอร์ดครับ แล้ว ลบ เป็นว่าเล่นเลย

ผมจะพอมีวิธีเช็คไหมครับ

ออฟไลน์ Rdfaiz

• *
อยากทราบเหมือนกันครับ~ ช่วยตอบที

???

หุหุ....

ออฟไลน์ eak1111

• *
ดูใน log_karma ใน SQL ได้ครับ มันจะมี User ต้นทางและปลายทาง

มีวิธีประยุกต์อีกอันคือให้ใส่ได้แค่คะแนนบวก 
ให้เวลาคิดแป๊ปนึง......แล้วลงไปอ่านด้านล่าง

เฉลย ให้ลบช่อง ที่ใส่ข้อความว่าคะแนน -1 น่ะ    ให้ลบออกเหลือไว้ว่างๆ ก็จะไม่มีลิ๊งให้คลิ๊กลบ

5555 ง่ายล่ะสิ