ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวและจดหมายข่าว มีปัญหาครับ  (อ่าน 2834 ครั้ง)

ออฟไลน์ domeseed

• *
คือ ตรงข่าวและจดหมายข่าว ของบอร์ดอ่าครับ ( แก้ไขข่าว)
เผอิญไปใส่โค้ด

<form method="post" action=".../maillist/maillist.php">

<input type="text" name="email" value="Your Email Address" size="20">

<input type="radio" name="action" value="sub" checked>สมัครรับข่าวสาร

<input type="radio" name="action" value="unsub">ยกเลิกรับข่าวสาร

<input type="submit" value="Submit">
</form>

น่ะครับ
แต่ว่า มันผิดพลาดนิดหน่อย เลยอยากจะ เอาออก
แต่ว่า(อีก) มันเอาออกไม่ได้นี่น่ะสิครับ
ทำไงดี  งง

พอพิมพ์ข้อความใหม่เข้าไปแล้วกดบันทึก มันก็จะกลับมาที่หน้าหลัก
แล้วก็ไม่เซพซะด้วย แต่ถ้าไปตั้งค่าอันอื่นที่ไม่ใช่ ข่าวและจดหมายข่าว
จะสามารถใช้ได้เป็นปกรติครับ  เศร้า

ช่วยด้วยครับ ถ้าแก้ ตรง PHP ได้ ก็ช่วยบอกด้วยนะครับ

*** ~SMF 1.1 RC2

www.thcreator.tk