SMF Support > General Thai Support

อีก1 ปัญหา ครับ

(1/1)

au0021:
คือ ตอนโพส มันจะขึ้น เหมือนว่าไม่ได้ มีเอ๋อเร๋อ คับ
แต่ก็สามารถโพสเข้าไปได้

และถ้าจะกดดู เข้าไปในหมวดแต่หละหมวดก็เข้าไม่ได้ครับ มัน ขึ้นบอกว่า

Fatal error: Call to undefined function: () in /home4/thaipet/public_html/webboard/Sources/MessageIndex.php on line 469

จากเว็บบอร์ด http://www.thaipetonline.com/webboard/index.php ครับ รบกวนพี่ๆ ที่รู้ช่วยบอกหน่อยนะคับ

ว่าเพราะว่าอะไร แก้ไขยังไง เว็บผมไม่มีเว็บบอร์ดใช้มาหลายวันแล้วคับ :-[

NUTKABPOM:
Not Found
The requested URL /webboard/index.php was not found on this server.

ไปแก้ไฟล์มันเล่นรึป่าวครับ = ='

au0021:
ไม่ได้แก้ หนะคับ

คือถ้าผมจะลงใหม่เลย ขอถามหน่อยนะคับ

1 ถ้าโหลด thai-smf_1-1-rc3_install  จากลิ้งค์ของเว็บนี้ แล้วไม่ต้อง เอาภาษาไทยมาทับอีกทีใช่หรือป่าว คือ อัพโหลด ไฟล์ในนี้ไปเลย ไม่ต้องเอามาทับไฟล์อะไรแล้วใช่ใหมครับ
2. ตอน install แล้วตอรแรก จะมีให้ ติ๊กเช็กบ๊อก มี 4 ช่อง คือเลือกหมดเลยหรอครับ

ยังไงก็ช่วยตอบด้วยหนะคับ

NUTKABPOM:
1. ไม่ต้องครับ
2. ผมจำไม่ได้ครับว่ามีเชคบ๊อคอะไรบ้าง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม