ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรับแต่งธีททำไงอ่าคับ  (อ่าน 3358 ครั้ง)

ออฟไลน์ gamegame

• *
ปรับแต่งธีททำไงอ่าคับ
« เมื่อ: 25/11/06, 11:47:58 »
แบบว่า   อยากเปลี่ยนสีบอร์ดตามใจชอบอ่า
ให้ทำยังไงหรอคับ

ออฟไลน์ NUTKABPOM

• Jr. Member
  • **
    • NUTKABPOM's Blog
Re: ปรับแต่งธีททำไงอ่าคับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 30/11/06, 04:00:16 »
ธีมของบอร์ด ที่เป็นสี ส่วนมากจะเป็นรูปครับ

ต้องเอารูป ที่อยู่ในพาธตีม มาแก้สีตามที่คุณต้องการครับ

แล้วแก้สีพวกตารางพื้นหลังใน style.css ครับ
ลองค้นหาหนทางด้วยตัวเอง เมื่อสำเร็จแล้วความภาคภูมิใจก็จะเป็นของคุณ

.....เล่นเกม คิดเองลองเองหรือให้เค้าใบ้แล้วคิดต่อ สนุกกว่า ดูเฉลย จริงมั้ย?

ออฟไลน์ singh

• Jr. Member
  • **
Re: ปรับแต่งธีททำไงอ่าคับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 8/06/07, 20:35:50 »
ดูแล้วยุ่งยากพอดูนะ