ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมมันถึงเลื่อนลงไปข้างล่างแบบนี้  (อ่าน 3031 ครั้ง)

ออฟไลน์ sirorot14

• *
ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ
จากบอร์ดที่ผมทำ ทำไมค่าของการตอบ Reply มันถึงขึ่นไปอยู่ข้างบน เลื่อยๆๆ
แทนที่จะต่อกันลงมาเรื่อยๆๆๆๆ แบบนี้มันทำให้อ่านยากนะครับ

ขอความช่วยเหลือแนะนำวิธีแก้หน่อยนะครับ
ตอนนี้ผมใช้  SMF 1.1 RC3 นะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
อันนี้ขึ้นอยู่กับการตั้งค่าของแต่ละคน ไม่เกี่ยวกับการตั้งค่าของ smf
เข้าไปใน ข้อมูลส่วนตัว
ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ
แสดงกระทู้เมื่อเร็วๆ นี้ อยู่ข้างบน เอาเช็คบล็อคออก