ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีแก้ "ปัญหาผู้ใช้โฮส www.ueuo.com แล้วไม่สามารถใช้ IE เปิดเว็บบอร์ดได้"  (อ่าน 3502 ครั้ง)

ออฟไลน์ downcen

• *

เมื่อวานนี้ ผมได้ส่งคำถามไปหาทางโฮสครับ โดยมีใจความสำคัญถึงเรื่องที่ไม่สามารถใช้ IE เปิดบอร์ด SMF ได้
ทางโฮสบอกว่าไม่ได้มีปัญหากับทาง ueuo.com แตมีปัญหาที่ประเภทของโฆษณาครับ ให้ปรับเป็น Manual Ads ครับ
แค่นี้ปัญหาก็จะหมดไปครับ ^^ ;)

-----------------------------------

ท่านที่ปรับไม่เป็นโปรดทำตามขั้นตอนต่อไปนี้
1.เข้าไปที่ "Member Area" โดย Lon In ผ่าน www.ueuo.com
2.คลิกที่ "Account Data"
3.ที่หัวข้อ "Category" เปลี่ยนด้านหลังให้เป็น "Manual Ads"
4.คลิก Finished
5.จะมีข้อความว่า "Your entry has been updated." เป็นอันเสร็จสมบูรณ์ครับ