ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: อยาก set ให้บอร์ด smf เป็นหน้าแรกของเว็บไซด์ต้องทำยังไงคับ  (อ่าน 3250 ครั้ง)

ออฟไลน์ suphakorn2009

• *
อยาก set ให้บอร์ด smf เป็นหน้าแรกของเว็บไซด์ต้องทำยังไงคับ ไม่รู้จะแก้ยังไงครับ วอนผู้รู้ เมตตา ช่วยตอบปัญหาคาใจ ด้วยคับ
ขอบคุณคับ..
 ???

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
ให้เป็นหน้าแรกหมายความว่าเช่นนี้หรือไม่

สมมุติว่าโดเมน  www.abc.com  แต่ลิ้งบอร์ดคุณเป็น www.abc.com/forum

ต้องการให้เข้ามาลิ้ง www.abc.com  แล้วมายัง www.abc.com/forum

สามาถทำ  รีไดเร็กครับ  โดยวิธีนี้

กำหนดไฟล์ html แล้วเอาไปใส่ไว้ 
โค้ด: [เลือก]
<meta http-equiv='refresh' content='0; url=www.abc.com/forum/'>
content='0; คือเวลาในการเปลี่ยนหน้า  อาจใส่ 1 2 3 ...

ออฟไลน์ suphakorn2009

• *
ขอบคุงมากนะครับ สำหรับคำแนะนำจากกูรู ผู้รู้...ข้าน้อยขอคาระวะ หนึ่งจอก
ขอขอบคุงคับ
 :)