SMF Support > Administration and Functionality

การเรียงข้อความอะครับ

(1/1)

soletukky:
คือว่า ตอนนี้บอร์ดมันเรียงตามวันโพสอะ แบบว่าโพสก่อนอยู่ล่าง ทำให้ ข้อความหัวข้อโพส อยู่ล่างสุด ข้อความที่ตอบหัวข้อจะอยู่ด้านบน ทำยังไงดี ให้ข้อความหัวข้ออยู่ด้านบน บอกหน่อย

neapgo:
ใช่ครับทำยังไงครับ ปิดขุดเนี่ย

multi9.net:
หาคำตอบอยู่เหมือนกันครับ

relaxlove:
ชายคับ ช่วยบอกทีนะครับเดือดร้อนมากเพราะเวลาคนเข้ามาดูก็จะไม่เจอสิ่งที่ต้องการ เเล้วส่วยมากคนก็จะม่ายรู้ นึกว่าลบไปเเล้ว

ขอความช่วยเหลือด้วยคับ
ขอบคุณครับ

pongsak:
คำตอบอยู่ที่การตั้งค่าโปรไฟล์ในแต่ละของคน ลองไปดูดี ๆ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม