SMF Development > Graphics and Templates

ผมลงmod Hide ไปแล้วช่วยด้วย

(1/1)

dsai:
ผมลงmod Hide ไปแล้วแต่ทำไมมันไม่ขึ้นที่แถบด้านบน ^ ต้องไปปรับแต่งยังไงคับ

NUTKABPOM:
ไม่ขึ้นตรงที่ให้เลือกเครื่องมือใช่ปะครับ

รู้สึกว่า mod นี้ต้องไปเพิ่มเองครับ เพิ่มไม่ยาก แต่ผมจำไม่ได้แล้ว = ='

ลองหาดูน่ะครับว่า ไอ้พวกเครื่องมือแก้ข้อความเนี่ย อยู่ในไฟล์ไหน .template.php

แล้วไปลองเพิ่มดูน่ะครับ

mod นี้ ผมไม่เคยใช้ครับ เพราะผมไม่จำเป็นต้องใช้ = ='

ที่รู้ว่าต้องแก้เองเพราะเคยเห็นบางเว็บเค้าใช้ mod นี้แล้วไม่มีตัวใส่ hide บนแถบเครื่องมือเหมือนกัน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม