SMF Support > Administration and Functionality

อัพรูปโลโก้บอร์ดไม่ได้

(1/1)

BrandnerPz:
คือผมจะเอาโลโก้ลงเว็บ มันให้ใส่ URL รูปและผมก็ใส่แล้ว ลอง F5 ดู ไม่มีอะไรขึ้นอ่ะครับ ต้องทำอย่างไรหรอครับ ?

chinobu:
ขอรายละเอียดมากว่านี้ครับ เพราะว่ามีหลายปัจจัย

อีกอย่างครับ คุณใส่ url ถูกป่าว

HTMLThai.com:
เป็นที่ธีมน่ะครับ ถ้าใช้ธีมดีฟอลจะใช้ได้ แต่ถ้าใช้ธีมอื่นๆ หลายๆธีมต้องแก้โค้ดเล็กน้อย

baby04448:
เปิดประสบการณ์ใหม่ด้วยบริการระบบฝาก - ถอนเครดิตด้วยตนเองผ่านทางหน้าเว็บรวดเร็วภายใน 1 นาที
พร้อมกับเกมส์มากกว่า 200 เกมส์กับ slotxo อัตโนมัติ

slotmclub:
Thank you your blog is so good i like it
SCLUB
JOKER123
JOKER123
JOKER123
JOKER123
JOKER123
SLOTXO
GCLUB
SEXYGAME
LSM99
หนังออนไลน์
หนังโป๊ออนไลน์