SMF Support > Administration and Functionality

ในบอร์ดมีการติดหมุดเยอะมาก หากต้องการยกเลิกกระทู้ติดหมุดทั้งหมดต้องทำอย่างไรครับ

(1/1)

unjius:
ในบอร์ดมีการติดหมุดเยอะมาก หากต้องการยกเลิกกระทู้ติดหมุดทั้งหมดต้องทำอย่างไรครับ
นอกจากการให้ mod มานั่ง ยกเลิิกติดหมุดทีละกระทู้ มีวิธีอื่นอีกไหมครับ กระทุ้ติดหมุดมีเป็นพันกระทู้เลยครับ

o_authority:
ลองเปิดปุ่มเชคบอล์ดหลังกระทู้ดูครับ จะช่วยให้สะดวกขึ้น
ข้อมูลส่วนตัว ==> ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ ==> แสดงปุ่มเลือกข้อความในหน้าดัชนีข้อความเป็น ==> เลือกเป็น "เช็คบอล์ค"
หลังจากนั้นก็เข้าในบอร์ดนั้นๆ จะเห็นมีปุ่มเชคบอล์คหลังกระทู้

dbpod:
แก้ไขใน SQL เลยครับ

-------------------------------------------------------------
ทำเว็บ ออกแบบเว็บไซต์ ทำเว็บไซต์ รับทำเว็บไซต์

Speedrovex:
Not difficult to deny that I was very impressed with this story.

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

ไปที่เวอร์ชันเต็ม