ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ  (อ่าน 10478 ครั้ง)

ออฟไลน์ leng_kub

• *
ผมตั้งกระทู้ในเว็บอร์ดของผม ปรากฎว่า หัวข้อในการตั้งกระทู้ ขึ้นไม่เต็มตามที่ผมลงไว้ ต้องแก้ไขยังไงครับ

สมมุติ...ผมต้องการตั้งหัวข้อกระทู้ "รูปหล่อหลวงพ่อเพี้ยน วัดเกริ่นกฐิน จ.ลพบุรี" แต่พอตั้งกระทู้เสร็จเรียบร้อยแล้ว กระทู้กลับขึ้นเพียงแค่ "รูปหล่อหลวงพ่อเพี้ยน วั" เพียงเท่านี้เองครับ ???

ต้องแก้ไขยังไงบ้างครับ...รบกวนท่านผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ...ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
โพสไว้แล้วครับลองหาดูครับ

• *
ขอบคุณ พี่YoTa มาก ๆ ครับ :)

• *
โพสไว้แล้วครับลองหาดูครับ

พี่ครับ...ผมพยายามหาแล้วครับ เจอแต่กระทู้ใกล้เคียง

แต่ก็ยังแก้ไขไม่ได้เหมือนเดิมครับ...รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ