ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเทพทั้งหลายหน่อยครับ สมมุติมีบอร์ดหลัก A,B,C มีบอร์ดย่อยของ A เป็น A1,A2,A3 แต่อยากให้ A3 ไปเป็นบ  (อ่าน 1962 ครั้ง)

ออฟไลน์ suriya

• *
ถามเทพทั้งหลายหน่อยครับ สมมุติมีบอร์ดหลัก A,B,C มีบอร์ดย่อยของ A เป็น A1,A2,A3 แต่อยากให้ A3 ไปเป็นบอร์ดย่อยใน C ด้วยได้ไหมเช่น บอรดหลักผม

++++โรงเรียนทั้งหมด
          +++ รร. A กทม
          +++ รร. B นครปฐม
          +++ รร. C ชลบุรี

++++โรงเรียนในจังหวัดชลบุรี
          +++ รร. C ชลบุรี

อยากให้ รร.ชลบุรี มาแสดงในหมวด ของโรงเรียนในจังหวัดชลบุรีด้วยทำได้ไหมครับ แต่ DATABASE กระทู้ต้องใช้ฐานเดียวกันนะครับ คืออยากให้บอรด์ย่อย +++ รร. C ชลบุรี  แสดงทั้งในหมวดโรงเรียนทั้งหมด และ หมวด โรงเรียนในจังหวัดชลบุรีด้วยครับ