ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่ม ข้อมูลสำหรับ กรอกในเมนู ลงทะเบียน  (อ่าน 2667 ครั้ง)

tri

• บุคคลทั่วไป
สวัสดีครับ
ผมอยากจะเพิ่ม ช่องเอาไว้กรอกข้อมูลขณะลงทะเบียนครับ โดยคนที่จะสมัครจะต้องกรอก รหัสบัตรประจำตัวประชาชน 13 หลัก ด้วย ถ้าเป็นไปได้ แนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
ต้องแก้ไข ไฟล์ เย๊อะ มาก อ่ะคับ

ลอง ดู ตัวอย่าง ที่ www.hondaloverclub.com ก็ได้ครับ ในหน้า Register อ่ะคับ

ถ้า ใน www.pickupclub.net จะให้ แก้ไข ได้ เฉพาะสมาชิกที่ลง ทะเบียน แล้ว อ่ะคับ จะไม่มี ใน หน้า reg. อ่ะคับ

ออนไลน์ vynestra

• Hero Member