ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆช่วยผมทีครับ  (อ่าน 9494 ครั้ง)

ออฟไลน์ blitz

• *
รบกวนพี่ๆช่วยผมทีครับ
« เมื่อ: 16/03/09, 09:06:32 »
http://www.lamphunphotoclub.com/board/

อาการแบบนี้เ้กิดอะไรขึ้นอะครับ เมื่อวันก่อนนั้นผมแค่ไปติกที่โชว์กระทู้อะ อยู่ๆๆมันก็เจ้งแบบนี้เลยอะครับ ช่วยผมทีนะครับพี่ๆ

ผมไม่อยากจะลงใหม่ เสียดายกระทู้เก่าๆๆ อะคับ

ขอบคุณครับ

++++++++++++++++++++
Connection Problems

Sorry, SMF was unable to connect to the database. This may be caused by the server being busy. Please try again later.

เมื่อก่อนบอดเก่าเคยเปนแบบนี้นะครับแ่ค่นาทีเอง แล้วก็กลับมาใช้งานได้่ตามปกติอะคับ แต่ครั้งนี้ไม่ได้อะคับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
Re: รบกวนพี่ๆช่วยผมทีครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 16/03/09, 23:21:02 »
เซิฟมันดาวน์  ถ้าเป็นบ่อยควรย้ายโฮสเลยครับ

เมื่อก่อนเล่นใหม่ๆก็เคยเป็น  แต่พอหาโฮสเช่าใหม่ก็นานๆเป็นครั้ง 2-3 เดือนถึงเป็น

ถือว่าปกติ  ส่วนการย้ายบอร์ดเรื่องจิ๊บจ๊อย  ลองอ่านที่นี่  การย้ายบอร์ด จากฐานข้อมูลเดิมไปสู่ฐานข้อมูลใหม่ หรือโดเมนใหม่