ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เกี่ยวกับการสมัครสมาชิ  (อ่าน 5195 ครั้ง)

ออฟไลน์ tor

• *
  • ผลไม้รสล้ำ อุตสาหกรรมก้าวหน้า น้ำปลารสเด็ด เกาะเสม
ตรงเงื่อนไขการสมัครสมาชิก มันเป็นภาษาอังกฤษครับ แล้วผมอย่ากเปลียนเป็นภาษาไทยครับต้องทำไงหรอ...ช่วยบอกที่

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
Re: เกี่ยวกับการสมัครสมาชิ
« ตอบ #1 เมื่อ: 6/11/08, 06:36:42 »
ลบมันออกไปเลยครับ  แล้วพิมพ์ใหม่ตามชอบ

ออฟไลน์ namo1983

• *
« ตอบ #2 เมื่อ: 12/03/09, 20:41:53 »
ลบมันออกไปเลยครับ  แล้วพิมพ์ใหม่ตามชอบ
ลบตรงไหนอ่ะครับ แนะนำหน่อย

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
« ตอบ #3 เมื่อ: 15/03/09, 20:41:01 »
ผู้ดูแล > ศูนย์จัดการลงทะเบียน > แก้ไขข้อตกลงในการสมัครสมาชิก