ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: พอติดตั้งภาษาไทย มันขึ้นว่า site is using an ILLEGAL copy of SMF!  (อ่าน 3049 ครั้ง)

ออฟไลน์ cannon

• *
Sorry, the copyright must be in the template.
Please notify this forum's administrator that this site is using an ILLEGAL copy of SMF!

มันขึ้นแบบนี้อ่ะครับ ข้างล่างอ่ะ ผมยังไม่ได้แก้อะไรเลยครับ
ทำตามคู่มือ readme บอกครับ แต่พอเปลี่ยนเป็นภาษาอังกิดแล้ว ไม่มีครับ
พอเป็นไทยมีครับ ช่วยหน่อยนะครับ  ;)

แล้วก็โพสรูปแล้วมันเป็นให้กดอีกทีน่ะครับ
ทำยังไงถึงจะโชว์รูปครับ

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
ver ไรล่ะคับ