ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ อยากให้ ตัวหนังสือใหย่ขึ่นนะคร้าป...  (อ่าน 5766 ครั้ง)

ออฟไลน์ Os555

• *

คือว่าผมเป็นคนลาวนะคัรบ แล้วเพื่อนผมก่อได้เอา SMF ไปแปลเป็นลาวไปบางสว่น แต่ว่า ตัวหนังสือของมันออกมา ตัวเล็กมาก ผมจะแก้ที่ไหนดีอะครับ ช่วยที่

แบบในรูบนะ ท่าน
ขอบใจหลายๆๆ :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/04/06, 16:24:49 โดย Os555 »

ออฟไลน์ HackPro

• Global Moderator
  • หนุ่ม SA พเนจร
แก้ไขรูปแบบ Font ใน style.css ของธีมที่ใช้อยู่ครับ

ผมไม่รุ้ว่าลาวเค้าใช้ Font อะไรกัน

ออฟไลน์ pnom

• *
อิอิ  โอส เอ๋ย เจ้ามาหาตัวช่วยอยู่แถวนี้เอง หวา
เอาเว็บของพะนมสินมาโชว์ด้วย อิอิ

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
Font ลาวน่ารักจังแฮะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

mack

• บุคคลทั่วไป
เหอะๆๆๆ ทำมัยไม่ถามผมล่ะ Os555 คนลาวด้วยกันแต่กลับไม่ยอมถาม  :o :o

เรื่องแค่นี้มันไม่ยากเท่าไรน่ะ :P