ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีปันหาเกี่ยวกับการเขียนภาษาไทย ภาพโหลดไม่ขึ้นแล้วก้อวิธีเพิ่มแบบฟอร์มอ่างับ  (อ่าน 2459 ครั้ง)

ออฟไลน์ tanaka

• *
คือว่า บอร์ดผมอะงับ ตอนที่ดูแลระบบทุกอย่างเป็นภาษาไทยหมดอะงับ แต่ไหงตอนผมจะเปลี่ยนชื่อ เช่น ชื่อบอร์ดพอผมจะเปลี่ยนชื่อบอร์ดเป็นภาษาไทยมันขึ้น ??????????เครื่องหมายคำถาม ยังงี้อะงับ แล้วก้อปุ่มไอคอนผมไม่ขึ้นเลยอะงับ พวกไอคอน ข้อความของคุณอยู่ในหัวข้อนี้
 หัวข้อปกติ
 หัวข้อน่าสนใจ (มีผู้ตอบมากกว่า 15 ครั้ง)
 หัวข้อน่าสนใจมาก (มีผู้ตอบมากกว่า 25 ครั้ง) ข้างหน้าอะงับ เปปนทุกไอคอนเลย มีแต่รูปกากบาทอะงับ งงมากๆ
แล้วก้อแบบฟอร์มที่ให้กรอกเปนสมาชิกนี่สามารถเปนแบบฟอร์มได้งับ เช่นเพิ่มให้ใส่ ชื่อ ทีอยู่ ยังงี้อะงับ
ขอบคุงมากๆนะงบั