ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ TinaCat ช่วยผมด้วยงับ  (อ่าน 3571 ครั้ง)

ออฟไลน์ tanaka

• *
พี่ TinaCat ช่วยผมด้วยงับ
« เมื่อ: 6/04/06, 08:51:40 »
คือว่าผมมีปันหาในการอ่านภาษาไทยของบอร์ดอะงับ คือว่า มันขึ้นเป็นเครื่องหมายคำถามอะงับ เวลาเขียนภาษาไทยอะงับ http://www.seed40.com/forum/ ช่วยดูหน่อยนะงับ

ออฟไลน์ guanteen

• Guanteen.com - กวนตีนที่สุดในโลก
  • *
    • กวนตีนที่สุดในโลก
Re: พี่ TinaCat ช่วยผมด้วยงับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 26/04/06, 10:42:11 »
ขอเสือกนะครับ ลองดูว่า MySQL เวอร์ชั่นไรครับ
แล้วมันเชื่อมกันด้วยอักขระแบบไหน (tis-620)
ส่วนมากที่เจอแบบนี้เป็นเพราะ MySQL ครับ

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
Re: พี่ TinaCat ช่วยผมด้วยงับ
« ตอบ #2 เมื่อ: 26/04/06, 10:46:49 »
Server ใช้ OS อะไรคะ??

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.