ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: การตั้งกระทู้ครับ  (อ่าน 3531 ครั้ง)

ออฟไลน์ mama074

• *
การตั้งกระทู้ครับ
« เมื่อ: 25/01/09, 12:30:50 »
คนที่มาตอบแล้ว ดันขึ้นไปอยู่บนสุดตลอดลเยครับ แก้ยังไงเหรอ หายมันอยู่ด้านล่างของเจ้า ของกระทู้นะครับผม ขอบคุณมากครับ

ตามรูปนะครับผม  อยากให้เรียงตามลำดับนะครับ แก้ไม่ได้จริงๆครับ หาใน admin หายรอบแล้วครับ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
Re: การตั้งกระทู้ครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 26/01/09, 06:38:15 »
ตั้งค่าธีมปัจจุบัน > คืนค่าตัวเลือก > คืนค่าสมาชิกทั้งหมดสำหรับตัวเลือกธีมนี้