ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเรื่อง การส่ง PM ในบอร์ด smf ครับ  (อ่าน 1803 ครั้ง)

ออฟไลน์ poconvoy

• *
เวลา login เข้าใช้งานบอร์ด แล้วมี PM เข้ามา จากเดิมต้องคอยสังเกตุเอาว่ามีข้อความใหม่มาหรือไม่ แต่ผมอยากทราบว่าถ้าเวลามี PM ใหม่เข้ามาแล้วให้มีเสียงดนตรีแจ้งเตือนด้วย ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรครับ มันสามารถทำได้หรือไม่ เพราะถ้าไม่สังเกตุบางทีอาจไม่เห็นข้อความที่ส่งมา เลยอยากให้มีเสียงเตือนเวลามี ข้อความมาใหม่

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ