ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำยังไงให้คนที่ไม่เป็นสมาชิกใน board ของเรามา load ไฟล์ที่แนบได้ครับ  (อ่าน 3429 ครั้ง)

anotai

• บุคคลทั่วไป
ทำยังไงให้คนที่ไม่เป็นสมาชิกใน board ของเรามา load ไฟล์ที่แนบได้ครับ คือถ้าคนที่เป็นสมาชิก
มา Upload ลงไปในบอร์ด แล้วต้องการให้คนที่ไม่ได้เป็นสมาชิก มันเปิดแล้วไม่เห็นไฟล์ที่ คนเป็นวมาชิกมาโพสไว้อะครับ
ไปตั้งตรงไหนครับ มองๆหาแล้วไม่เจออะครับ ??? ??? ??? ??? ???

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
เมนูผู้ดูแล >> แก้ไขการอนุญาต >> บุคคลทั่วไปไม่ได้ลงทะเบียน (ขั้นสูง) >> ตั้งค่าให้ดูไฟล์แนบได้

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

anotai

• บุคคลทั่วไป