ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งให้ RSS ทำงาน แต่ใช้ไม่ได้ ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 4829 ครั้ง)

ออฟไลน์ thaioffroader

• *
http://www.thaioffroader.net  version 1.0.5  ตั้งให้ RSS ทำงาน
แต่ไม่สามารถใช้งาน RSS ของ SMF ได้   ตอนนี้ต้องจำลองของ RSSTHAI.com  มาใช้ชั่วคราว

ขอความอนุเคราะห์ ผู้รู้ ช่วยแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
ยังไงอ่ะคับ งง อ่ะ เข้าไปดูในเว้บแล้ว ยัง งง อยู่เลย

ทำแบบนี้ ป่าว คับ www.hondaloverclub.com/content

• *
ขอบคณคุณ TOD @ PICKUPCLUB.NET  ที่อุตส่าห์มาดู   .....  ไม่ใช่นะครับ

RSS เป็น  News Feeds  หรือ  ศูนย์กระจายข่าวน่ะครับ

ใน SMF ของเรา จะมีฟังชั่นให้ ใช้งาน RSS  ด้วย ซึ่งหลังจากเราสั่งให้ทำงานแล้ว
ผู้นิยมติดตามเราในแบบ RSS จะได้รับการแจ้งเตือนแบบ popup ทุกครั้งที่เขาเปิดคอมพิวเตอร์ และให้โปรแกรม rss reader ทำงานใน background

อย่างบอร์ดของผม  เมื่อ RSS ทำงาน  มันควรจะ มีลิงค์แบบที่เห็น และเมื่อเพิ่มกลุ่มข่าวใหม่ ใน RSS Reader ก็ควรจะ verify ได้อย่างถูกต้อง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

• *
เพิ่มช่องข่าวของเวปเรา ใน rssreader  แต่ไม่ผ่าน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
ถ้าอันนี้ ผมยังไม่ เคยลองเล่นอ่ะคับ  :'(