ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอไวรัสที่มีการแจ้งเตือนว่ามากับเว็บค่ะ  (อ่าน 10694 ครั้ง)

ออฟไลน์ tookka

• *
 :-* พอดีเข้าใช้เว็บที่มีการติดตั้ง smf อ่ะค่ะแล้วปรากฎว่าเจอไวรัสที่มีการแจ้งเตือนเกี่ยวกับพวกjava script ที่อยู่ใน smf อ่ะค่ะ ซึ่งบางทีทำให้ข้อมูลของเว็บในส่วนที่เป็น java script  มานไม่ขึ้นค่ะ ...หน้าเว็บเลยเพี้ยนเลย  ม่ายทราบว่ามีวิธีแก้ไขมั้ยคะคือม่ายรุว่าเป็นจากตัวโค๊ดใน smf หรือป่าวนะคะ

....รบกวนตอบด้วยนะคะ

ออฟไลน์ YoTa

• Full Member
    • โยธาท้องถิ่น
ลองเปลี่ยน ธีม ดูครับ