ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำเว็บสำหรับผู้ใช้รถปิ๊คอัพครับ  (อ่าน 41782 ครั้ง)

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • Full Member
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
แนะนำเว็บสำหรับผู้ใช้รถปิ๊คอัพครับ http://www.pickupclub.net

เป็นยังไงบ้างช่วยแนะนำติชมด้วยนะครับ เอา SMF ไปบริจ กะ MKportal อ่ะคับ

ออฟไลน์ น้ำพริก

• เจ๊สั่งให้มาลุย
    • www.korkwai.com
อย่างนี้เค้าไม่เรียกว่าบริดนะครับถ้าบริด จะต้องมีsmfอยู่ในส่วนของ MK ผมก้อลองทำแล้วแต่ทำไม่ได้ ใครรู้บ้างว่า วิธีจะทำให้SMF มาแสดงในสว่นของMK จะต้องไปเซตที่ไหน (ในส่วนของMK CP  ผมก้อเซตแล้วแต่ก้อไม่แสดง) ???

ออฟไลน์ น้ำพริก

• เจ๊สั่งให้มาลุย
    • www.korkwai.com
ในรูป จะเห็นได้ว่าทั้ง2ส่วนคือsmf=กรอบสีแดง กับในส่วนของMK=กรอบสีเขียว
ถูกแสดงอยู่ในหน้าเดียวกันครับ
ปล.ใครพอจะทราบบ้างว่าต้องเซตยังไง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ออฟไลน์ TodRacing

• ความรู้ผมมันน้อยทำได้เท่านี้ก็บุญแล้วอ่ะคับ
  • - www.pickupclub.net -
    • www.pickupclub.net
ผมตอบให้ ใน บอร์ด บริจ ไปแล้วนะค๊าบ

อย่างนี้เค้าไม่เรียกว่าบริดนะครับถ้าบริด จะต้องมีsmfอยู่ในส่วนของ MK ผมก้อลองทำแล้วแต่ทำไม่ได้ ใครรู้บ้างว่า วิธีจะทำให้SMF มาแสดงในสว่นของMK จะต้องไปเซตที่ไหน (ในส่วนของMK CP  ผมก้อเซตแล้วแต่ก้อไม่แสดง) ???

ของผม ปิด option ตรงนั้นไปแล้วอ่ะคับ

ออฟไลน์ bomload

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณมากค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

$$$$$$$$$____$$_____$$_______$________$$$_______$$___$$_____$$____
___$$________$$_____$$______$$$_______$$_$$_____$$___$$___$$______
___$$________$$_____$$_____$$_$$______$$__$$____$$___$$_$$________
___$$________$$$$$$$$$____$$___$$_____$$___$$___$$___$$$__________
___$$________$$_____$$___$$$$$$$$$____$$____$$__$$___$$_$$________
___$$________$$_____$$__$$_______$$___$$_____$$_$$___$$___$$______
___$$________$$_____$$_$$_________$$__$$______$$$$___$$_____$$____

รับทำเว็บไซต์ดูหนังออนไลน์รับทำเว็บbomloadรับทำเวปไซต์รับทำเว็บไซท์รับทำเวปไซด์
รับทำเวปไวรับทำเว็บไวต์รับทำเวปไวต์bomบอมหนังออนไลน์ดูหนังออนไลท์ดูหนังออนไลด์
              ..ขอบคุณนะ..
         ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
      ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
   ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
 ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ................ขอบคุณนะ......
ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ.......ขอบคุณนะ
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ..........ขอบคุณนะ
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ.....ครับ.................ขอบคุณนะ
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ
 ขอบคุณนะ..............................................................ขอบคุณนะ
   ขอบคุณนะ......................................................ขอบคุณนะ
      ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ
          ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ
              ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ
                 ขอบคุณนะ................ขอบคุณนะ
                    ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
                      ขอบคุณนะ..ขอบคุณนะ
                        ขอบคุณนะ.......ครับ
                             ..ขอบคุณนะ..
                     สังคมดีๆที่มีแต่การแบ่งปัน

ออฟไลน์ goodkv

• *
แล้วจะไปเยี่ยมครับ