ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าอยาก ย้าย กระทู้ทั้งหมด ในบอร์ด ไปไว้อีกที่ หนึ่ง ทำได้ไหมครับ  (อ่าน 4637 ครั้ง)

ออฟไลน์ EVO Hosting

• EVO Hosting
  • Jr. Member
  • **
ถ้าอยาก ย้าย กระทู้ทั้งหมด ในบอร์ด ไปไว้อีกที่ หนึ่ง ทำได้ไหมครับ

โฮสติ้ง | โดเมนเนม | รองรับ SMF 100%

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
ไม่ค่อยเข้าใจคำถามค่ะ
จะย้ายกระทู้ทั้งหมดไปไว้ในบอร์ดอีกห้องนึง
หรือว่าย้ายกระทู้ทั้งหมดไปอีก Server นึงคะ??

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

ออฟไลน์ EVO Hosting

• Jr. Member
  • **
ภายในเว็บเดียวกัน ผมมี ห้อง อยู่ สอง ห้อง
จะย้าย จากห้อง นึงไปอีกห้องครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/02/06, 11:55:07 โดย เอก »

โฮสติ้ง | โดเมนเนม | รองรับ SMF 100%

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
ถ้าคุณเปิดใช้งาน แสดงปุ่มเลือกข้อความในหน้าดัชนีข้อความเป็นเช็คบล็อค ไว้
(ตั้งค่าที่ข้อมูลส่วนตัว/ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ)
ก็เลือกกระทู้ทั้งหมดในบอร์ดห้อง A โดยติ๊กถูกที่ช่องไว้
แล้วเลือกย้ายกระทู้ไปยังห้อง B ได้ในทีเดียวเลยค่ะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.