ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: censer คำหยาบไงครับ  (อ่าน 4287 ครั้ง)

wim

• บุคคลทั่วไป
censer คำหยาบไงครับ
« เมื่อ: 25/01/06, 15:52:46 »
จะcenser คำหยาบต้องทำไงครับ

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
Re: censer คำหยาบไงครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 25/01/06, 21:43:37 »
สำหรับ SMF 1.1 RC2 นะคะ
ควบคุมการวางรูปแบบฟอรั่ม >> กระทู้และหัวข้อ >> ตั้งคำเซนเซอร์ >> เพิ่มคำหยาบที่จะเซ็นเซอร์ และคำที่จะแสดงบนบอร์ดแทนคำหยาบค่ะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

ออฟไลน์ donnpipop

• *
« ตอบ #2 เมื่อ: 6/02/06, 21:47:07 »
หมายความว่ามันมี Fuction นี้มาให้อยู่แล้วใช่ไหมครับ อยู่ใน SMF เลย
เพียงแต่เราต้อง Set มัน เท่านี้ก็ใช้งานได้แล้ว ผมเข้าใจถูกไหมครับ
ขอบคุณมากครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
« ตอบ #3 เมื่อ: 6/02/06, 23:36:01 »
หมายความว่ามันมี Fuction นี้มาให้อยู่แล้วใช่ไหมครับ อยู่ใน SMF เลย
เพียงแต่เราต้อง Set มัน เท่านี้ก็ใช้งานได้แล้ว ผมเข้าใจถูกไหมครับ
ขอบคุณมากครับ  ;D ;D ;D

ใช่ค่ะ
ในบอร์ดมีฟังค์ชั่นนี้ให้มาอยู่แล้ว
อยู่ที่เราว่าเราจะตั้งค่าเซ็นเซอร์คำไหนบ้าง
ก็ต้องเซ็ตเองค่ะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.