ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ไขผิด ทำไงครับ ช่วยทีครับ!!  (อ่าน 3478 ครั้ง)

ออฟไลน์ camfrogubon

• *

พอดีผมไป ลบคำว่า  from  เหมือนในรูปออกอ่ะครับ
ดูตัวอย่างการใช้งานที่  www.camfrogubon.com/from  ลองคลิกที่ลิงก์ หรือ เมนู ต่างๆๆดูนะครับ มันจะไม่มี Part  คำว่า  from  พอเราพิมพ์ from แทรกแล้วจะเข้าได้
แล้วพอ Administrator   Login ไม่ได้เลยอ่ะครับ

อยากถามผู้รู้ครับ ว่าผมจะเข้าไปแก้ในฐานข้อมูลได้ที่  ตารางไหน+ฟิวส์ไหนครับ  ช่วยทีๆครับบบ

ขอขอบคุณมากๆๆครับ

ออฟไลน์ camfrogubon

• *
หาเจอแล้วคับ ในไฟล์  Setting.php