ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้ง SMF Bridge แล้ว Template ของ mambo เพี้ยน  (อ่าน 3859 ครั้ง)

ออฟไลน์ cuka

• *
ปัญหาพอติดตั้ง Bridge SMF แล้ว Template เพี้ยนไปเยอะเลยเนื้องจาก Theme ของ SMF มันมีสีบ้างส่วนมาแทนที่ของ สีของ Template mambo ต้องไปแก้ส่วนไหนหรือครับ

ถ้าทำให้ Template ของ Mambo ไม่เกี้ยวข้องกับ Theme ของ SMF ได้ไม่ครับ 
ส่วนอื่น ต้องการให้ทำงานร่วมกัน เช่นระบบสมาชิก

:o ขอบคุณมากครับ  :o