ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: mod ads management ทำไงให้ใช้กับภาษาไทยได้อ่ะครับ  (อ่าน 4856 ครั้ง)

ออฟไลน์ ekgarin

• *
  • สวัสดีครับ อย่างไทย
    • love-basketball
mod ads management  ทำไงให้ใช้กับภาษาไทยได้อ่ะครับ คือ มันต้องเปลี่ยน บอร์ด เป็น ภาษาอังกฤษ ก่อนใช่มั้ยครับ ถึงใช้ได้
พอเปลี่ยนเเล้ว อ่านไม่รู้เรื่องเลยอ่ะครับ อะไรที่เคยเป็นไทย ไม่มีทางไหน ที่จะใช้ได้โดยที่ บอร์ดเป็น ไทยเลยหรอครับ

ออฟไลน์ o_authority

• ไอแอมโอ
  • *
  • ก็งั้นๆ
    • วรัทยา นิลคูหา
ผมเองก็ไม่เคยใช้modตัวนี้หรอกนะ จากประสบการที่เคยลงmodมานะ  ก๊อบไฟล์ Modifications.english.php  แล้วเปลี่ยนชื่อเป็น Modifications.thai.php  แล้วแปลภาษาเอาเลย
Webboard

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆที่มีให้กัน

ออฟไลน์ yuttorich

• *
    • adsense:make money with adsense
ต้องลอง น่าจะเป็นไปได้ ;D