ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดตั้ง theme แล้วขึ้นข้อความแบบนี้อ่ะค่ะ  (อ่าน 3731 ครั้ง)

ออฟไลน์ shinwa

• *
อ้างถึง
Sorry, the copyright must be in the template.
Please notify this forum's administrator that this site is using an ILLEGAL copy of SMF!

คือตอนแรกก้อเข้าใจว่า เป็นเพราะเราไปแก้ stylesheet รึป่าว

แต่พอลอง install ธีมอันอื่นแล้วไม่ได้แก้ไขอะไรเลย ก้อยังขึ้นแบบนข้างล่างสุดของบอร์ด ตัวใหญ่มาก

เป็นเพระาอะไรคะ? ช่วยทีนะคะ ขอบคุณค่ะ  :-[