ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมปิดเวปบอร์ดให้ดูได้เฉพาะสมาชิกอย่างเดียว แต่ทำไมบุคคลทั่วไปยังเห็นอยู่ฮะ  (อ่าน 4556 ครั้ง)

ออฟไลน์ ppp

• *
คือผมได้เปิดให้เข้ามาดูกระทู้ได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น

แต่ก็ยังเห็น บุคคลทั่วไป มาใช้เวปบอร์ดอยู่ ทั้ง ๆ ที่ปิดไม่ให้เข้า
ก็เลยสงสัยว่าทำไมถึงเป็นแบบนั้นฮะ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ noyne

• *
ไมไม่ลองซายเอ้าท์ ออกไปก่อน แล้วมาเปิดเว็บดูสิว่า ในขณะที่คุณเป็นแค่ผู้เยี่ยมชมทั่วไป คุณเห็นอะไรบ้าง หากไม่เห็นอะไรเลย ก็คือจบค่ะ

แต่หากขณะที่คุณเป็นแค่ผู้เยี่ยมชมทั่วไป ยังเห็นกระทู้อยู่ คุณก็ต้องเข้าไปจัดการ ส่วนปรับแต่งค่าใช้งาน >> เอาเครื่องหมายถูก ที่ช่อง "อนุญาตให้บุคคลคนทั่วไปใช้งานฟอรั่ม" เอาออกนะ ให้มันว่างๆ คือหมายถึงเราไม่อนุญาตนะค่ะ แต่หากติกเครื่องหมายเอาไว้ มันคือการอนุญาตให้บุคคลทั่วไปใช้งานน่ะ

ออฟไลน์ friend2005

• *
    • u-smileclub  Clubของเด็กมหาวิทยาลัย
เห็นด้วยกับคนตอบครับ ท่านลองดูแล้วกัน
ฟังเพลงเพราะๆจาก u-smileclub  คลิ๊ก!!  >> 

ออฟไลน์ donnpipop

• *
ลองทำตามคุณ noyne หรือยังครับ แล้วได้ผลยังไง ช่วยเล่าให้ฟังบ้างนะครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ppp

• *
ทำดูแล้วฮะ เอาเครื่องหมายออกแล้วครับ
แต่ก็ยังมีบุคคลทั่วไปมาเปิดกระทู้ดูอยู่ไม่รู้ทำได้ไง งงฮะ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/08/07, 23:56:29 โดย ppp »

ออฟไลน์ EVO Hosting

• EVO Hosting
  • Jr. Member
  • **
ไม่ผิดปกติครับ

คือบอร์ดเอง นับ บุคคลที่ยังไม่ได้ login แต่ ยังวนเวียนป้วนเปี้ยนอยู่ที่ ในหน้าบอร์ด ครับ

คุณเองลอง LogOut  แล้ว เข้ามาได้ ไหมล่ะครับ

ถ้าตัวคุณเข้าไม่ได้แล้ว  คนอื่น จะเข้าได้อย่างไร

อย่าไปคิดมากครับ อย่างที่บอก นะครับ มันนับทุกคนที่อยู่ในหน้านี้ครับ ทั้งที่ยังไม่ได้ LogIn ด้วย นะครับ

โฮสติ้ง | โดเมนเนม | รองรับ SMF 100%