ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะให้ header เหมือนของเวบ simplemachine.org ต้องทำไงบ้างครับ  (อ่าน 3212 ครั้ง)

ออฟไลน์ tu111

• *
คือจะให้บอร์ดมันเชื่อมกับเวบของเราน่ะครับ เพราะตอนนี้ทำลิงค์จากที่เวบคลิกเข้ามาที่บอร์ดแล้วยังไม่มีทางกลับครับ อยากให้เป็นลักษณะแบบนี้ www.simplemachines.org รบกวนช่วยบอกเป็น step by step ด้วยครับ หรือถ้ามีวิธีอื่นที่จะให้มีทางกลับไปที่เวบและง่ายๆก็โอเคเลย

ขอบคุณครับ