ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการ แปล mod เป็น thai ทำไงครับ  (อ่าน 3486 ครั้ง)

ออฟไลน์ cheeky

• *
ต้องการ แปล mod เป็น thai ทำไงครับ

ที่ผมทำไม่รู้ถูกผิด คือว่า

แตกไฟล์นั้น แล้วก้อ copy ที่เป็น ไฟล์ xxx.english.xxx เป็น xxx.thai.xxx
แล้วก้อ รวมไฟล์อีกครั้ง

ถูกหรือป่าวคับ

(ถ้าไม่รู้ช่วยบอกวิธีทำให้หน่อย) หรือมานทำเป็นไทยไม่ได้

??? ??? ???

ออฟไลน์ o_authority

• ไอแอมโอ
  • *
  • ก็งั้นๆ
    • วรัทยา นิลคูหา
Re: ต้องการ แปล mod เป็น thai ทำไงครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 27/11/07, 14:26:05 »
Modifications.thai.php
Webboard

ขอบคุณสำหรับมิตรภาพดีๆที่มีให้กัน