ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้ามันขึ้นอย่างนี้ทำไงอะคับ  (อ่าน 3731 ครั้ง)

ออฟไลน์ fusemanu

• *
ฐานข้อมูลผิดพลาด
Unknown column 'hiddenOption' in 'field list'
ไฟล์: /home/content/a/z/u/azureworld2/html/freeforum/default/Sources/Display.php
บรรทัด: 740  ช่วยหน่อยนะคับเพิ่งหัดทำไม่ค่อยเข้าใจอ่า
ขอบคุณคัย

ออฟไลน์ iCafe

• *
เคยตอบไปแลวว่ามัน error ที่โค๊ด ให้ถามเจ้าของฟรีโฮส  azureworld.net

ออฟไลน์ singh

• Jr. Member
  • **
ของเราไม่เป็นนะ ก็ไม่รู้ว่าจะทำอย่างไรด้วย
เป็นกำลังให้นะครับผม