ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยทำบ้างครับหายากมากจริงๆ อ่ะครับสำหรับบอร์ด smf  (อ่าน 3356 ครั้ง)

ออฟไลน์ T@JiRo

• *
ไม่ทราบพอจะมีใครรู้บ้างไหมครับ คือผมอยากได้คล้าย ๆ RPG-Stats ที่เป็นการเก็บ lv เวลาโพสน่ะครับ มีเลือดมีพลังชีวิต มี Exp เห็น phpbb ,IPB,vbulletin เขามีกันไม่ทราบว่าของ SMF มีบ้างไหมครับ + +"

ออฟไลน์ T@JiRo

• *
ไม่เป็นไรได้แล้วครับ  :P

ออฟไลน์ katicknam

• *
อยากได้เหมือนกันน่ะครับ รู้แล้วช่วยบอกทีนะครับ จะขอบพระคุณมากๆเลยครับ :)