ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ  (อ่าน 8762 ครั้ง)

ออฟไลน์ WareWolf

• *
ตั้งกระทู้ไม่ได้ครับ
« เมื่อ: 24/08/07, 06:58:29 »
พอ กดตั้งกระทู้ แล้วมันก็โหลดช้าๆ อ่ะครับแล้วก็ขาวไม่เลย ไม่ Opening page
แล้วก็ขึ้น Done ถ้ากด Back กลับมาแล้ว กดตั้งกระทู้อีกทีมันก็ขึ้น

ข้อความนี้ส่งไปแล้ว คุณอาจจะบังเอิญคลิกสองครั้งหรือพยายามรีเฟรช

ลองปรับให้พิมพ์ข้อความ 50000 แล้วอ่ะครับมันก็ยังไม่หาย
ไม่ทราบเป็นเพราะอะไรรบกวนผู้ที่รู้หน่อยนะครับ
ไม่แน่ใจว่าเกี่ยวกับที่เราไปปรับอะไรหรือเปล่าอ่ะครับ