ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ธีม hotmail แล้วใช้เมนู "อ้างถึง" ไม่ได้ครับ  (อ่าน 2250 ครั้ง)

ออฟไลน์ mapandy

• *
พอดีเปลี่ยนมาใช้ธีม hotmail แล้วใช้เมนู "อ้างถึง" ไม่สามารถทำได้

มันจะเด้ง popup ขึ้นมาและขึ้นข้อความนี้ครับ

เกิดข้อผิดพลาด!
ไม่สามารถโหลด template 'quotefast' ได้
กลับ

แบบนี้จะแก้ยังไงครับ  แบบอยากได้ธีมนี้อะครับ  มันดูแล้วคุ้นตาและใช้ง่ายดี
เราจักทำความดีเพื่อในหลวง.....