ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหากับลิงค์ สมัครสมาชิก ของ smf2.0rc2  (อ่าน 11592 ครั้ง)

ออฟไลน์ noon2

• *
ผมลง xampp ร่วมกับ smf2.0rc2 พร้อมไทย utf2.0rc2 ครับ การใช้งานธีมมาตรฐานใหม่มีปัญหานิดหน่อยตรงหน้า สมัครสมาชิกด้านบน เวลาคลิกแล้ว ดูตามรูปเลยนะครับ ไม่ทราบว่าจะต้องแก้ไขอย่างไรครับ

ส่วนลิงค์ สมัครสมาชิก อันถัดลงมาใช้ได้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/01/10, 10:02:00 โดย noon2 »

ออฟไลน์ nookk007

• *
ของผมก็เป็นครับ ดูท่าทางมาจาก Link ผิดที่ครับ แต่ไม่รู้จะไปแก้ไฟล์ไหนเหมืนกันครับ งง :)

ออฟไลน์ CvZ

• *
ไม่ทราบว่าปัญหาเดียวกันป่าวน่ะครับ SMF 2.0 RC2 เหมือนกัน

http://www.smf.cvz.cc/index.php?topic=9.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/02/10, 04:41:54 โดย CvZ »

ออฟไลน์ PierceWelsh

• *
Very impressive, To start my feedback i would like to congratulate  your team for giving us this source of knowledge and we are freely to connect with you too. Please have a sweet day by reading  this, 바카라 이기는법