ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: การค้นหา มีปัญหาครับ  (อ่าน 7148 ครั้ง)

ออฟไลน์ dextor

• *
การค้นหา มีปัญหาครับ
« เมื่อ: 2/09/09, 16:11:06 »
เคยมีหนหนึ่งไฟล์เกี่ยวกับการค้นหา มันพัง ไม่สามารถใช้การค้นหาได้ หลังจากนั้นก็เข้าไปในส่วนของ ผู้ดูแลทำการตรวจสอบและซ่อมไฟล์ ก็สามารถกลับมาใช้ ในส่วนของการค้นหา ได้ แต่มันให้ผลมามั่วไปหมดแลยครับ เสริ์จเอาอะไรไม่รู้มาแสดงผลทั้งหมด ข้อความที่ต้องการค้นหากลับไม่เจอ

มีใครพอมีประสบการณ์หรือคำแนะนำในการแก้ไขปัญหานี้บ้างครับ