ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: พลิกล็อคทฤษฎี Maslow! พร้อมต่อยอดธุรกิจให้ sustain ด้วย Creative Economy  (อ่าน 389 ครั้ง)

ออฟไลน์ napassanunK

• *

เป็นบทความที่ 3 นะครับ เกี่ยวกับ Sustainable business จากการใช้ทฤษฎีของ Maslow มาพลิกล็อคกลับมาใช้นะครับ สามารถเข้าไปอ่านได้ ไม่ใช่ลิ้งก์มัลแวร์แน่นอนครับ

Keyword : sustainable business , Maslow , Creative Economy , กลยุทธ์ธุรกิจ, SDGs