ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องการ post ยาวแล้วมันกลายเป็นตัวอักษรแปลกๆ  (อ่าน 3219 ครั้ง)

ออฟไลน์ ninja0007

• *
ขอสอบถามเรื่องการ post ยาวแล้วมันกลายเป็นตัวอักษรแปลกๆครับแล้วเวลาคลิ๊กเข้าไปอ่านแล้วมันค้างไม่ขึ้นข้อมูลอะไรให้เลยครับไม่ทราบว่าต้องแก้ไขอย่างไรบ้างครับผมใช้ SMF 1.1.4 การ post ที่มีปัญหาคือเป็นภาษาไทยนะครับ และอีกอย่างคือเซ็ตตรงไหนให้สามารถพิมพ์ชื่อกระทู้ให้ยาวๆได้อ่ะครับไม่เห็นมีที่เซ็ตเลยรบกวนด้วยนะครับขอบคุณมากครับ