ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งห้อข้อบอรด์ บางหัวข้อให้บุคคลทั่วไปโพสได้  (อ่าน 2142 ครั้ง)

ออฟไลน์ gigclub

• *
อยากถามผู้รู้หน่อยครับถ้าผมเปิดบอรด์กระทู้ขึ้นมาอีกหัวข้อ แต่อยากให้บุคคลทั่วไปที่ไม่ลงทะเบียนสามารถโพสทักทายได้เฉพาะบอรด์กระทู้นั้น เพราะเท่าที่มีถ้าอณุญาติจะสามารถโพสได้ทุกบอรด์กระทู้ ผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ อยากให้บุคคลภาพนอกมีส่วนร่วม แต่อยากแยกเพื่อการดูแลที่ทั่วถึงนะครับ

ออฟไลน์ gigclub

• *
รอผู้รู้มาตอบ