ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้ครับ ขอบคุณครับ  (อ่าน 2958 ครั้ง)

diaz

• บุคคลทั่วไป
เป็นอย่างในรูปครับ ช่วยตอบหน่อยนะครับ

diaz

Re: ถามผู้รู้ครับ ขอบคุณครับ
« ตอบ #1 เมื่อ: 7/06/06, 13:51:53 »
ในช่อง server  : ftp.myfreewebs.net     เป็นแบบนี้ครับ
ช่วยตอบหน่อยนะครับ ไม่เข้าใจจริงๆ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ КёngЯacing

• Administrator
« ตอบ #2 เมื่อ: 8/06/06, 03:10:04 »
localhost ครับ หรือ ip ของเครื่อง server นั้นๆ ก็ได้

diaz

« ตอบ #3 เมื่อ: 8/06/06, 04:36:41 »
เปลี่ยนเป็น localhost แล้ว ยังขึ้นว่าแบบนี้ เหมือนเดิมเลยครับ

Unable to connect to FTP server with this combination of details.