ติดต่อลงโฆษณา [email protected]

ผู้เขียน หัวข้อ: Upgrade เป็น 1.1 RC2 ได้แล้วแต่ไม่เห็นมีลิงค์ลงล่าง ขึ้นบน  (อ่าน 3549 ครั้ง)

Kkeng

• บุคคลทั่วไป
หนู Upgrade จาก 1.0.5 มาเป็น 1.1 RC2 ได้แล้วแต่ไม่เห็นมีลิงค์ลงล่าง, ขึ้นบน ตรงข้างหลังเลขหน้าเหมือนที่บอร์ดนี้อ่ะค่ะ ลองพยายามหาในส่วนปรับแต่งบอร์ดแล้วก็ไม่เห็นเจอ ไม่ทราบว่าจะต้องเซ็ตอย่างไรค่ะ

ออฟไลน์ TinaCat

• Global Moderator
  • { Cat.Mazta }
    • JustUsers.net
ส่วนปรับแต่งค่าการใช้งาน >> วางรูปแบบ >> ติ๊กถูกที่ เปิดการใช้งานปุ่ม ขึ้นบน/ลงล่าง ไว้ค่ะ

Don't laugh everytime you win, but smile when you be a loser.

Kkeng

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณ คุณTinaCat มั๊ก ๆ ค่ะ เมื่อวานหนูหาเกือบสองชั่วโมงก็ไม่เจออ่ะ อิอิพอเจอแล้วอยากด่าตัวเองจริง ๆ ค่ะว่าตาเซ่อมาก ๆ